*
3 - 0 Valladolid Osasuna 1 - 0 Barcelona Serie A, bây giờ - 09/11 Napoli 2 - 0 Empoli Spezia 1 - 1 Udinese Cremonese 0 - 0 AC Milan Bundesliga, từ bây giờ - 09/11 Wolfsburg 2 - 0 Dortmund Munich 4 - 1 Bremen Bochum 2 - 0 Gladbach Stuttgart 1 - 1 Hertha BSC Hạng độc nhất vô nhị Anh, lúc này - 09/11 Birmingham 1 - 2 Swansea Blackpool 0 - 1 Middlesbrou Cardiff 0 - 1 Hull QPR 1 - 2 Huddersfiel Sheffield United 0 - 1 Rotherham United Stoke 2 - 0 Luton Town Coventry thành phố 0 - 0 Wigan Athletic Watford 1 - 0 Reading Football Club Carabao Cup, lúc này - 09/11 Leicester 1 - 0 Newport County Stevenage 1 - 0 Charlton Athletic Wolves 02:45 Leeds United Brentford 1 - 0 Gillingham Bristol thành phố 0 - 2 Lincoln thành phố Burnley 1 - 1 Crawley Town Milton Keynes Dons 1 - 0 Morecambe Bournemouth 1 - 0 Everton VĐQG Brazil, lúc này - 09/11 Sao Paulo 07:30 Internacion VĐQG Scotland, hôm nay - 09/11 Livingston 2 - 0 Aberdeen Hibernian 0 - 1 Ross County Hạng 2 Đức, từ bây giờ - 09/11 Hannover 96 2 - 0 Fortuna Dusseldorf Kaiserslaut 2 - 0 Karlsruher SC Paderborn 0 - 2 Arminia Bielefeld St. Pauli 0 - 0 Holstein Kiel Cúp tổ quốc Bỉ, bây giờ - 09/11 RFC Seraing 2 - 1 Sporting Charleroi Cúp nước nhà Bồ Đào Nha, bây giờ - 09/11 Gil Vicente 1 - 4 Arouca Cúp nước nhà Bỉ, hôm nay - 09/11 Deinze 2 - 0 Eupen Cúp non sông Bồ Đào Nha, lúc này - 09/11 Varzim 1 - 0 Sao Joao Ver Cúp quốc gia Bỉ, bây giờ - 09/11 FCV Dender EH 0 - 0 Standard Liege Francs Borains 0 - 3 Oud-Heverle Leuven Cúp non sông Bồ Đào Nha, từ bây giờ - 09/11 Mafra 03:45 Porto Academico Viseu 18:00 Camacha Hạng nhất Nam Phi, từ bây giờ - 09/11 Baroka FC 20:30 free State Stars Tshakhuma Tsha Madzivhandi 20:30 Cape Town Spurs Cape Town All Stars 20:30 Venda Cúp nước nhà Bồ Đào Nha, lúc này - 09/11 Pero Pinheiro 21:30 Vitoria de Setubal Nacional 22:00 Tondela Famalicao 22:00 Dumiense Cjpii Futebol Sad Leixoes 22:00 Farense Cúp nước nhà Bỉ, hôm nay - 09/11 Dessel 22:00

Dừng

KRC Gent Cúp nước nhà Bồ Đào Nha, hôm nay - 09/11 Rabo de Peixe 22:30 Sanjoanense Beira-Mar 23:00 Pevidem SC Cúp non sông Thổ Nhĩ Kỳ, bây giờ - 09/11 Galatasaray 2 - 1 Ofspor Giresunspor 17:00 Ankaraspor Keciorenguc 17:00 Bulvarspor Umraniyespo 17:00 Efeler 09 Manisa FK 18:00 Elazig Belediyespo Bandirmaspo 18:00 Karacabey Belediye Spor Boluspor 18:00 Tarsus Idman Yurdu Altinordu 18:00 Belediyesi Bodrumspor Eyupspor 18:00 Duzcespor Genclerbirl 18:00 Bayburt Ozel Idarespor Samsunspor 19:00 Adanaspor Antalyaspor 21:00 Pendikspor Gaziantep FK 23:00 Belediye Kutahyaspor Thai League, hôm nay - 09/11 Buriram United 18:00 Chiangrai United BG Pathum United 19:00 Sukhothai FC China Super League, bây giờ - 09/11 Tianjin Jinmen Tiger 19:30

Hoãn

Guangzhou thành phố Meizhou Hakka 19:30

Hoãn

Shanghai Shenhua Zhejiang Professiona 19:30

Hoãn

Beijing Guoan Hebei 20:00

Hoãn

Dalian Pro Shenzhen FC 20:00

Hoãn

Wuhan Yangtze River Hạng nhất Trung Quốc, lúc này - 09/11 Beijing công nghệ 13:30 Guangxi Baoyun Heilongjian Ice thành phố FC 13:30 Nantong Zhiyun FC Shaanxi Changan 13:30 Shijiazhuan Gongfu Shenyang Urban FC 13:30 Qingdao Hainiu VĐQG Armenia, bây giờ - 09/11 Van 17:00 Shirak VĐQG Séc, bây giờ - 09/11 Viktoria Plzen 23:00 FC Zbrojovka Brno VĐQG Paraguay, từ bây giờ - 09/11 12 de Octubre 05:30 Club General Caballero JLM Nacional Asuncion 05:30 Sportivo Ameliano Sol de America 05:30 Olimpia VĐQG Ukraine, từ bây giờ - 09/11 Dynamo Kyiv 22:00 Oleksandriy FC Kolos Kovalivka 22:00 SC Dnipro-1 FC Lviv 22:00 Rukh Lviv FC Minaj 22:00 Chornomoret Odessa Inhulets Petrove 22:00 Zorya Kryvbas 22:00 Vorskla Metalist Kharkiv 22:00 Metalist 1925 Veres Rivne 22:00 Shakhtar Donetsk Cúp giang sơn Đan Mạch, hôm nay - 09/11 Nykoebing FC 1 - 2 Soenderjysk Aarhus Fremad 19:30 Fremad Amager Middelfart 19:30 AaB Vejle Boldklub 23:30 AC Horsens Cúp non sông Thụy Sĩ, từ bây giờ - 09/11 Rotkreuz 0 - 1 Schaffhause US Arbedo 0 - 2 St. Gallen VĐQG Hungary, hôm nay - 09/11 Kisvarda Master Good FC 0 - 3 Zalaegersze Kecskemeti TE 1 - 1 Puskas FC Academy Hạng độc nhất Hungary, bây giờ - 09/11 Aqvital FC Csakvar 19:00 Diosgyori VTK BFC Siofok 19:00 Bekescsaba Nyiregyhaza Spartacus FC 19:00 Kozarmislen Soroksar SC 19:00 Dorogi FC FC Ajka 22:00 MTK Budapest Gyori ETO 23:00 Mosonmagyar TE 1904 Haladas 23:00 Budafok Kazincbarci BSC 23:30 Szeged 2011 Cúp giang sơn Slovakia, lúc này - 09/11 MSK Tesla Stropkov 19:00 Slovan Bratislava FC STK 1914 Samorin 19:00 Puchov TJ Jednota Banova 19:00 Liptovsky Mikulas Trencin 19:00 Spartak Myjava Cúp non sông Ba Lan, bây giờ - 09/11 Lechia Gdansk 1 - 0 Legia Warszawa Motor Lublin 20:30 Wisla Krakow Pogon Szczecin 23:30 Rakow Czestochowa VĐQG Hy Lạp, từ bây giờ - 09/11 Aris 5 - 0 Lamia Panetolikos 22:00 Panathinaik Atromitos 23:00 Asteras Tripolis VĐQG Azerbaijan, lúc này - 09/11 Turan Tovuz 17:30 Qarabag Futbol Klubu V-League, trong ngày hôm qua - 08/11La Liga, ngày hôm qua - 08/11Cúp FA, ngày qua - 08/11Serie B, hôm qua - 08/11Ligue 2, trong ngày hôm qua - 08/11VĐQG tình nhân Đào Nha, ngày hôm qua - 08/11VĐQG Brazil, hôm qua - 08/11VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, ngày qua - 08/11Hạng nhất nhân tình Đào Nha, ngày hôm qua - 08/11Hạng 2 Tây Ban Nha, trong ngày hôm qua - 08/11AFF Cup, hôm qua - 08/11Hạng độc nhất Hà Lan, hôm qua - 08/11Cúp non sông Bồ Đào Nha, ngày hôm qua - 08/11Cúp giang sơn Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 08/11Giao hữu, ngày hôm qua - 08/11China Super League, hôm qua - 08/11VĐQG Bulgaria, hôm qua - 08/11Hạng tuyệt nhất Trung Quốc, hôm qua - 08/11VĐQG Cyprus, hôm qua - 08/11VĐQG Paraguay, ngày hôm qua - 08/11VĐQG Đan Mạch, ngày hôm qua - 08/11Hạng nhất Estonia, ngày hôm qua - 08/11Cúp đất nước Slovakia, trong ngày hôm qua - 08/11VĐQG Romania, hôm qua - 08/11Cúp đất nước Ba Lan, ngày qua - 08/11
thành phố hà tĩnh 1 - 1 HAGL
phái nam Định 0 - 1 hải phòng đất cảng
CLB tp.hcm 3 - 0 Đà Nẵng
Vallecano 3 - 2 Real Madrid
Bracknell Town 0 - 3 Ipswich Town
Reggina 2 - 1 Genoa
Metz 3 - 2 Saint-Etien
Chaves 0 - 0 Santa Clara
Atletico MG 0 - 2 Botafogo RJ
Hatayspor 3 - 3 Istanbul Basaksehir
Fenerbahce 1 - 0 Sivasspor
Trofense 1 - 2 Benfica B
Lugo 1 - 1 Cartagena
Timor-Leste 1 - 0 Brunei
Jong FC Utrecht 0 - 1 FC Eindhoven
Jong AZ Alkmaar 2 - 0 Roda JC Kerkrade
Jong PSV 0 - 1 Almere đô thị FC
Vilaverdens FC 7 - 0 Oliveira Hospital
Kasimpasa 6 - 1 Hekimoglu Trabzon
Yeni Malatyaspor 0 - 1 Usakspor
Erzurum BB 2 - 2 Esenler Erokspor
Alanyaspor 3 - 0 Sakaryaspor
Ankaragucu 6 - 2 Amed Sportif
Adana Demirspor 4 - 3 Nazilli Belediyespo
Jong FC Utrecht 1 - 1 Excelsior
Guangzhou 1 - 5 Zhejiang Professiona
Wuhan Yangtze River 2 - 1 Guangzhou thành phố
Shanghai Port 15:30

Hoãn

Henan Songshan Longmen
Shanghai Port 2 - 0 Cangzhou Mighty Lions
Meizhou Hakka 3 - 2 Henan Songshan Longmen
Beijing Guoan 0 - 2 Wuhan Three Towns
Shenzhen FC 0 - 2 Dalian Pro
Shandong Taishan 19:30

Hoãn

Cangzhou Mighty Lions
Wuhan Three Towns 19:30

Hoãn

Changchun Yatai
Chengdu Rongcheng 19:30

Hoãn

Guangzhou
Lokomotiv Plovdiv 2 - 3 Ludogorets
Shanghai Jiading 0 - 5 Nanjing thành phố
Xinjiang Tianshan 3 - 2 Qingdao Youth Island
Beijing BG 2 - 2 Suzhou Dongwu
Akritas Chlorakas 1 - 2 Larnaca
Karmiotissa Pano Polemidion 1 - 1 Apollon Limassol
Cerro Porteno 1 - 0 Resistencia
FC Midtjylland 0 - 0 FC Nordsjaella
Harju Jalgpalliko 4 - 0 Paernu Jalgpallikl
Humenne 0 - 1 Tatran Presov
Komarno 2 - 0 Zlate Moravce
Skalica 1 - 1 Ruzomberok
Spartak Trnava 2 - 2 Zemplin Michalovce
CFR Cluj 3 - 1 U Craiova 1948
KKS 1925 Kalisz 3 - 3 Gornik Zabrze
Gornik Leczna 1 - 0 Piast Gliwice